Unaniona Lyrics by K2ga

Nilipata taabu kupata penzi lako

Kwa sababu ulisita moyo wako

We key yangu we funguo ipo kwako

Mimi mazima siwezi toka kwako

 

Jamani moyo wangu usijezima

Kulalamika ka ukilema

Kunipa penzi lako ata huruma una

Unanitesa sana

 

Jamani moyo wangu usijezima

Aaah unanitesa sana

Kunipa penzi lako ata huruma una

Unanitesa sana saana

 

kidochi kibuti kumwagwa kutoswa kutemwa

Inauma sana

Na kidochi kibuti kumwagwa kutoswa kutemwa

Check Out:  Jay Rox - Comfortable Lyrics ft Soundbwoy JaDon

 

Sasa hivi unaniona aha

Thamani mi sina aha

Unavyonisema aha

Sina maana tena aha

 

Hivi unaniona aha

Thamani mi sina aha

Unavyonisema aha

Sina maana tena aha

 

Wasi wasi wa moyo nilionao

Moyo wako bado hujaona

Kuwa nawe bado naona

Uzito wa penzi lako uzani unagoma

 

Basi si nipee sikio mi leo

Usikie niyasemayo

Usinipeleke mbio saana

Kama huitaki we sema

 

Unaona ata raha sina, sina

Check Out:  The 1975 – I Think There’s Something You Should Know Lyrics

Sina pa kupapasa sina, sina

Sina pa kushika sina, sina, Sina pa kuhemea sina, sina

 

kidochi kibuti kumwagwa kutoswa kutemwa

Inauma sana

Na kidochi kibuti kumwagwa kutoswa kutemwa

 

Sasa hivi unaniona aha

Thamani mi sina aha

Unavyonisema aha

Sina maana tena aha

 

Hivi unaniona aha

Thamani mi sina aha

Unavyonisema aha

Sina maana tena aha