Shangilia Lyrics by Zuchu

Ayolizer
Kibe, Kibe (Kibee)
Kibe ni mshindi mwingine (Kibee)
Kibe kutoka CCM chama
Sio chama kingine (Kibee)
Kibee Kibee (Hee! Kibee)
Ameshinda mwingine
Kutoka chama kubwa chama

Sio chama kingine
Oooh! Wazanzibar (Shangilia shangilia)
Hussein Mwinyi (Rais Kashachangulia)
Kwa hii hali yetu
Aendeleze ilani ya chama
Zanzibar yetu
Ye kaja kuinyanyua
Hussein Mwinyi

Check Out:  FID Q - Imeisha Lyrics

 

Mikono salama
Ye ataendeleza mazuri yake sheni
Utawala bora
Utawala bora uchumi na amani
Kwa bashasha
Natamka Hussein Mwinyi Rais wangu
Sijalazimishwa, sijashurutishwa
Nimemchagua kwa kura yangu
Oooh! Wazanzibar
(Shangilia shangilia)
Hussein Mwinyi
(Rais Kashachangulia)
Mchapa kazi mzalendo
Mlinzi wa muungano wetu
Wanamapinduzi yetu
Hongera rais wetu
Rais nani? Rais Nani?

Check Out:  Jafrass - If they know Lyrics

 

Ni hussein Mwinyi
Hatoki Ikulu
Mpaka miaka kumi
Eeeh! Zanzinbar daima mbele
Kwa bashasha (Kwa furaha)
Natamka (Natamka mimi)
Hussein Mwinyi rais wangu
Eeh! Hongera Rais wangu
Sijalazimishwa, sijashurutishwa
Nimemchagua kwa kura yangu
Oooh! Wazanzibar
(Shangilia shangilia)
Hussein Mwinyi
(Rais Kashachangulia)